நடுக்கடலில் இருக்கும் அமெரிக்க கடற்படை கப்பலுக்குள் கொரோனா!

Spread the love

நடுக்கடலில் இருக்கும் அமெரிக்க கடற்படை கப்பலுக்குள் கொரோனா வாம்! அப்படின்னா இந்த கொரோனா வைரஸ், சமூக இடைவெளி எல்லாம் புருடா! இது அதையெல்லாம் தாண்டி வேறு ஏதோ! என செவி வழி கேட்ட தகவல்களையும் சேர்த்து உள்ளூர் Conspiracy பிரியர்களுக்கு மெல்ல இதைவிட அவல் வேறெதுவும் வேண்டுமா?

ஆனால், தேடியதில் கிடைத்த தகவல்கள் நேர் எதிராக உள்ளன


அவற்றினை சுருக்கமாக,

சர்ச்சை மேல் சர்ச்சை


கொரோனா தொற்று தொடர்பாக வெளிநாடுகளில் சேவையில் இருக்கும் படையினருக்கு வழங்கப்பட்ட அறிவுறுத்தல்களையும் தமது மேலதிகாரிகளின் வழிப்படுத்தல்களையும் சரியாக பின்பற்றவில்லை என்று கூறி கப்டன் Brett Crozier பணிநீக்கம் செய்யப்பட்ட சம்பவமும் அமெரிக்க அரசியல் பரப்பில் ஒரு சர்ச்சையினை தோற்றுவித்துள்ளதையும் இங்கு சுட்டிக் காட்ட வேண்டும்.

மேலே தொகுக்கப்பட்ட விடயங்கள் இணையத் தேடலில் கிடைக்கப்பெற்றவை. இத்அன் மூலம் தெளிவாகின்ற விடயம், நமது Conspiracy பிரியர்கள் கூறுவது போன்று, மனித த் தொடர்புகள் எதுவுமில்லாத கப்பலுக்குள் கொரோனா வருவதற்கான சாத்தியம் எப்படி? என்ற கேள்விக்கே இங்கு இடமில்லை. மேலே தொகுக்கப்பட்டுள்ள விடயங்களை மேலோட்டமாக நோக்கினாலே, கப்பலுக்குள் கொரோனா நுழைந்த வழிகளை இலகுவாக நாம் கூறிவிடலாம்.

எந்தவொரு Conspiracy க்கு பின்னாலும் இப்படி ஒரு நிஜமான கதை இருக்கும். அதைத் தேடிப்பார்க்க நாம் தயாரில்லை அல்லது, Conspiracy களின் மீதுள்ள ஈர்ப்பு- அவற்றினை நம்புவதோடு நம்மை சுய திருப்திப்படுத்துவதால், அதோடு நின்றுவிடுகின்றது.

பகிர:

Leave a Reply